MUHTASARI WA KIKAO MAALUM CHA MENEJIMENTI KILICHOFANYIKA
TAREHE 25/10/2021 KWENYE UKUMBI WA OFISI KUU YA JIJI LA TANGA.

1. Ndg. Sipora Liana
2. Ndg. Rehema Mwakuro

3. Ndg. Simon Mdende

o

Ndg. Edward P. Barigira
TP. Antelius Anglibert

o

6. Eng. Arafat Kaniki
7. Ndg. Kizito L. Nkwabi
8. Ndg. Hawa Msuya

9. Ndg. Simeon Vedastus

10.Ndg. Gwakisa Lusajo
11.Ndg. Fatuma Nkya
12.Dr. Gideon Joshua
13.Adv. Sebastian Danda
14.CPA.Jemima Japhet
15.Ndg. Lucia Marandu

16.Ndg. Mussa Labani
17.Ndg. Juma Mkombozi

18.Ndg. Cornery Sima
19.Dkt. Paul Kisaka
20.Ndg. Leonard Sembe

21.Ndg. Mustin Mustapher
22.SP. Sophia Lydenge

Mkurugenzi wa Jiji M/kiti

Kaimu Mkuu wa ldara ya Utawala na Katiby

Rasilimali Watt!

Kaimu Mkuu wa Idara ya Maendeleo  Mjumbe

ya Jamii
Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA

Kaimu Mkuu wa Idara ya Mipangomiji,
Maliasili na Mazingira
Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi

Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira

Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji
na Ushirika
Mkuu wa Idara ya Mipango,

Takwimu na Ufuatiliaji

Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondar
Kaimu Mkuu wa idara ya elimu msingi

Kaimu Mkuu wa Idara ya Afya, Ustawi wa
Jamii na Lishe
Mkuu wa Kitengo cha Sheria

“"

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa
Ndani
Afisa Biashara.

Kaimu Afisa Habari na Uhusiano
Mratibu wa TASAF

Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara
Mkuu wa |dara ya Mifugo na Uvuvi  “
Kaimu Katibu Tawala wa Wilaya

Mhasibu wa Mapato.
Msimamizi wa Polisi Wasaidizi

“w

“
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SEKRETARIETI:

1. Ndg. Ismail S. Mtomaye Afisa Utumishi

2. Ndg. Abbas B. Kabwe Katibu kamati

3. Ndg. Perpetua Mhina Afisa Utumishi
MUHT/TCC/ICMT/NA 83: 2021/2022. KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alianza kwa kumshukuru Mwenyezi Mungu. Kisha aliwataka wajumbe kutoa
ushirikiano katika kujadili agenda za kikao. Baada ya maelezo hayo Mwenyekiti alifungua

kikao saa 03:57 Asububhi.

MUHT/TCC/CMT/NA 84: 2021/2022.  KUTHIBITISHA AGENDA ZA KIKAO
Agenda zifuatazo zilisomwa mbele ya wajumbe na kwa kauli moja waliridhia zijadiliwe.

1. Kufungua kikao.
2. Kuthibitisha agenda za kikao.
3. Mapokezi ya Fedha Tshs. 1,160,000,000.00 za Mpango wa Maendeleo kwa

Ustawi wa Taifa na Mapambano dhidi ya Uviko-19 na Ombi la idhini ya Kufanya
Uhamisho wa nje (Reallocation Between) wa Fedha zilizopokelewa.

4. Kufunga kikao.

MUHT/TCC/ICMT/NA85: 2021/2022. MAPOKEZI YA FEDHA TZS.
1,160,000,000.00 ZA MPANGO WA

MAENDELEO KWA USTAWI WA TAIFA NA
MAPAMBANO DHIDI YA UVIKO-19 NA OMBI
LA IDHINI YA KUFANYA UHAMISHO WA
NJE (REALLOCATION BETWEEN) WA
FEDHA ZILIZOPOKELEWA.

Tielezwa kuwa Halmashauri ya Jiji la Tanga imepokea fedha katika akaunti za shule za
sekondari kiasi cha shilingi 1,080,000000.00 kwa ajili ya ujenzi wa madarasa 54. Fedha
hizi ni Mkopo Nafuu toka Shirika la Fedha Duniani (IMF) ukiwa na lengo la kuwezesha
kuboresha maeneo ya kujifunzia wanafunzi ili kupambana na maambukizo ya UVIKO-19.
Shule zilizopatiwa fedha hizo ni kama zinavyoonekana katika jedwali;

Ujenzi wa madarasa 54 kwa shule za sekondari - Mkopo Nafuu IMF

NA FEDHA MIUNDOMBINU YA UJENZI
ZILIZOPOKELEWA
1 60,000,000.00 Ujenzi wa vyumba 03 vya madarasa shule ya sekondari
Mwapachu

2
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2 40,000,000.00 Ujenzi wa vyumba 02 vya madarasa shule ya sekondari
. |Maweni -

3 200,000,000.00 | Ujenzi wa vyumba 10 vya madarasa shule ya sekondari
Pongwe

4 60,000,000.00 | Ujenzi wa vyumba 03 vya madarasa shule ya sekondari |
Mikanjuni

5 40,000,000.00 | Ujenzi wa vyumba 04 vya madarasa shule ya sekondari

| Pande Magubeni

6 280,000,000.00 Ujenzi wa vyumba 14 vya madarasa shule ya sekondari
Saruji -

7 10,000,000.00 Ujenzi wa vyumba 05 vya madarasa shule ya sekondari
Chumbageni

8 60,000,000.00 Ujenzi wa vyumba 03 vya madarasa shule ya sekondari
Japan 1

9 60,000,000.00 Ujenzi wa vyumba 03 vya madarasa shule ya sekondari
Horten

10 60,000,000.00 Ujenzi wa vyumba 03 vya madarasa shule y2 sekondari
Msambweni

1 40,000,000.00 Ujenzi wa vyumba 04 vya madarasa shule ya sekondari
Kihere

1,080,000,000.00

Ilielezwa kuwa zimepokelewa fedha zingine katika akaunti ya shule ya msingi Chuda kiasi
cha shilingi 80,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa bweni la wanafunzi wenye mahitaji
maalum kwa lengo la kuendelea kupambana na maambukizi ya UVIKO-19.

Ilielezwa kuwa Pamoja na mapokezi ya fedha hizi ninaomba kikao chako kiridhie fedha
hizi kuombewa uhamisho wa nje (Reallocation Between) kwa sababu zipo nje ya bajeti
ya Halmashauri kwa mwaka wa fedha 2021/2022 na kuridhia pia taarifa hii kuwasilishwa
katika kikao cha Kamati ya Fedha na Uongozi ili kupata ridhaa ya kikao kwa ombi la
mapendekezo ya kufanyika kwa uhamisho wa nje liweze kuwasilishwa kwa Katibu Tawala
Mkoa kwa hatua zaidi. Aidha Utekelezaji wa mradi huu kwa mujibu wa maelekezo
imeruhusiwa kutumika njia ya "Force Account”, kutumia Mkandarasi au Single Source
lakini kwa kuzingatia Sheria, Kanuni na Miongozo inayosimamia njia hizo za manunuzi.

Wajumbe walipokea taarifa hiyo na kuijadili kama ifuatavyo.
i. Muda wa Utekelezaji wa Mradi.
Wajumbe walisisitiza wahusika wahakikishe wanazingatia muda wa utekelezaji wa miradi
husika ili ifikapo mwezi Januari 2022 madarasa hayo yaanze kutumika.
llielezwa kuwa ushauri wa wajumbe umezingatiwa.
i. Ubora wa Miradi ya Ujenzi.
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Wajumbe walisisitiza wahandisi na wasimamizi wengine wahakikishe wanazingatia
ubora wa miradi iendane na thamani ya fedha ili miradi hiyo iwe na tija iliyokusudiwa.
llielezwa kuwa ushauri wa wajumbe umezingatiwa.

Baada ya majadiliano hayo wajumbe waliipitisha taarifa hiyo na kuridhia mchakato
wake uendelee.

-

MUHT /TCC/ICMT/NA. 86.2021/2022: KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa ushirikiano wao walioutoa katika muda wote wa
kikao. Baada ya maelezo hayo Mwenyekiti alifunga kikao saa 04.49 Asubuhi.

QL{L (‘ UMETHIBITISHWA @
KATIBU MWENYEKITI
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